Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มิตติ้งแสนสนุก ต้อนรับ เจ้าป้า ณ สวิส (ป้านัทตี้) ......... สัตหีบ vote  

วันแห่งการรอคอยก็มาถึง  อิอิ  รอคอยมานานแสนนาน  11-12  กรกฎาคม    2552   คุณนายนิด  ปิดร้าน  ลางาน  หนีไปเที่ยวตะเล  ดีกว่า นัดเจ้าป้า  เอาไว้  ล่วงหน้าเป็นเดือน  ก่อนหน้าวันนัดหมาย  เจ้าคิงคองไม่สบาย   คุณแม่อย่างเรา  กลัวไม่ได้เที่ยว  อัดยา เลยค่ะ   555  แล้วเจ้าคิงคอง ลูกรัก  ก็หายป่วยทัน  ทริปนี้   (ใครไม่ได้ไป ขอบอกว่า  พลาดอย่างแรง  โดยเฉพาะ   คุณลูกชิ้นปลาเด้ง  กับ คุณลูกไหม  โสนะหน้า เชอะ)  ก่อนออกจากบ้าน  ก็โทรนัดหมาย กับ ป้าแหนง  ลุงหมี  โทรเช็คกันตลอดทาง    

ปล.    ทริปนี้   มีคนโก๊ะอย่างแรงค่ะ  จำวันผิด   เลยไปสำรวจเส้นทางล่วงหน้าก่อนหนึ่งอาทิตย์      ถึง  บางแสน นู้นเลยนะ  อิอิ   สามียัยคนนี้ ชื่อ ติมมี่  ค่ะ   55555    

ครอบครัวเรา  เดินทางออกจากบ้าน  08.00  น  ล้อหมุน   ขับไปเรื่อย ๆ  ไปถึงสัตหีบ   มีแวะ สนามกอล์ฟ  พลูตาหลวง   อิอิ  (โสะนะหน้า ไม่เอาถุงกอล์ฟไปกันเองทั้งพ่อทั้งลูกอิอิ อด)  ก่อนเข้าที่พัก  โทรหา ป้าหมี  ถามว่า  มีอะไร อร่อยบ้าง   ได้ความว่า   อาหารทะเล ที่อาคารับรอง  2  กองเรือยุทธการ  ถูก   แวะซ่ะเลย   ร้านอาหาร ม้าน้ำ

จากคุณ : kateking
เขียนเมื่อ : 13 ก.ค. 52 16:23:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com